Hotline
08.9992.0086
Gửi đơn thuốc
0
  • TRA CỨU THUỐC
Trang chủ / / / ACC 200 /
ACC 200

ACC 200

Thuốc gốc: Acetylcysteine
Giá:

125,000đ

ACC 200 chỉ định tiêu nhầy trong các bệnh phế quản-phổi cấp và mãn tính kèm theo tăng tiết chất nhầy.
Quốc gia sản xuấtĐức
Quy cáchHộp 50 gói

HOTLINE ĐẶT HÀNG

08.999.20086

(6:00 - 22:00)

TÂM TÍN CAM KẾT

Tư vấn sản phẩm tốt nhất
100% Chính hãng
Đổi trả trong vòng 10 ngày

Thành phần ACC 200

Acetylcysteine 200mg

Chỉ định ACC 200

Tiêu nhầy trong các bệnh phế quản-phổi cấp và mãn tính kèm theo tăng tiết chất nhầy.

Liều dùng ACC 200

- Tiêu nhày: 

+ Người lớn & trẻ > 14 tuổi: 1 gói x 2 - 3 lần/ngày. 

+ Trẻ 6 - 14 tuổi: 1 gói x 2 lần/ngày hay nửa gói x 3 lần/ngày. 

+ Trẻ 2 - 5 tuổi: nửa gói x 2 - 3 lần/ngày. 

- Tăng tiết dịch nhày: 

+ Trẻ > 6 tuổi: 1 gói x 3 lần/ngày. 

+ Trẻ 2 - 5 tuổi: nửa gói x 4 lần/ngày.

Chống chỉ định ACC 200

Quá mẫn với acetylcystein hoặc một trong các thành phần thuốc.

Tác dụng phụ ACC 200

Ít gặp: tăng mẫn cảm, đau đầu, tiếng ù tai, nhịp tim nhanh, hạ huyết áp, buồn nôn, nôn, tiêu chảy, đau bụng; mày đay, phát ban, phù mạch, ngứa, chứng phát ban; sốt.

Hiếm gặp: khó thở, co thắt phế quản, khó tiêu.

Rất hiếm gặp: Sốc phản vệ, phản ứng phản vệ/phản vệ, xuất huyết.

Chưa biết: phù nề mặt.

Quy cách

Hộp 50 gói

Nhà sản xuất

Salutas Pharma GmbH

    Không có sản phẩm.
    Thông tin sản phẩm trên website đều mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải tuyệt đối tuân thủ sự chỉ định và hướng dẫn của bác sĩ hoặc chuyên khoa y tế.
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNGGiới thiệuChính sách đổi trảGiao nhận và Thanh toánChính sách vận chuyểnChính sách bảo mật thông tin
    HOTLINE: 08 9992 0086
    KẾT NỐI VỚI CHÚNG TÔI
    https://www.facebook.com/nhathuoctamtin/ Nhà Thuốc TÂM TÍN
    Nhà Thuốc Tâm Tín
    Địa chỉ: 151 Tô Hiệu, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
    © 2020 Nhà Thuốc TÂM TÍN.
    Made by Fozg